Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่)


ความคิดเห็น link netlink htab 3100 media convertor 25km single mode single fiber 1คู่, ผลิตภัณฑ์นี้เป็นผลิตภัณฑ์ที่ได้รับความนิยมในเดือนนี้. ผลิตภัณฑ์นี้เป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ขายโดยร้าน Phangnga IT ซึ่งจัดส่งจาก กรุงเทพมหานคร. Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่) มีจำหน่ายที่ lazada.co.th ด้วยราคาถูกมาก ๆ ของ ฿1,990 (ราคานี้ถูกถ่ายใน 21 เมษายน 2018, โปรดตรวจสอบราคาล่าสุดที่นี่). อะไรคือคุณสมบัติและข้อมูลจำเพาะของ Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่), ลองดูรายละเอียดด้านล่างนี้.

รายละเอียดสินค้า Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่):

ราคาสินค้า ฿1,990
(ราคาในวันที่ 21 เมษายน 2018)
สภาพสินค้า ใหม่
ยี่ห้อ Link
ผู้ขาย Phangnga IT
สถานที่จัดส่ง กรุงเทพมหานคร
ประเภทสินค้า เร้าเตอร์อินเตอร์เน็ต
ตลาด lazada.co.th

บางสิ่งที่น่าสนใจจาก Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่) ขายโดย Phangnga IT ได้แก่:

  • Wave Length : 1310nm
  • Ports : 1 100M SC/UPC port ,1 100M RJ45 port Safety & Emission : CE, FCC, VCCI, C -Tick
  • Power Supply : External power supply
  • Standards and Protocols : IEEE 802.3, IEEE 802.3u 100Base-FX
  • Single Mode Single Fiber
  • Extends fiber distance up to 25km

สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับรายละเอียดของผลิตภัณฑ์, คุณสมบัติ, สเปค, ทบทวน, และการรับประกัน หรือคำถามอื่น ๆ ที่สมบูรณ์จากผลิตภัณฑ์ Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่), โปรดไปที่ร้านค้าที่ผู้ขายอยู่ในร้าน Phangnga IT @lazada.co.th.


รับส่วนลดสูงสุด 90% สำหรับ Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่), คลิกที่ปุ่มด้านล่างเพื่อดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับโปรโมชั่นนี้.


Tags: ราคา เร้าเตอร์อินเตอร์เน็ต ถูก, ราคา link netlink htab 3100 media convertor 25km ออนไลน์, ราคา link netlink htab 3100 link


1371 รายการที่เกี่ยวข้องกับ Link NetLink HTAB-3100 Media Convertor 25KM Single Mode Single Fiber(1คู่)
Link Netlink Htab 3100 Media Convertor 25Km ...
ยี่ห้อ: Link
ผู้ขาย: Phangnga IT
ที่ตั้ง: กรุงเทพมหานคร
ประเภท: เร้าเตอร์อินเตอร์เน็ต
฿1,990
ราคาในวันที่ 21-04-2018 โปรดตรวจสอบราคาปัจจุบัน
Netlink Media Converter Htb 3100 A B ...
ยี่ห้อ: Link
ผู้ขาย: PJ Cyberstore
ที่ตั้ง: กรุงเทพมหานคร
ประเภท: เร้าเตอร์อินเตอร์เน็ต
฿925
ราคาในวันที่ 25-03-2018 โปรดตรวจสอบราคาปัจจุบัน
Netlink Media Converter Htb 3100 มีเดีย คอนเวอร์เตอร์ ...
ยี่ห้อ: Link
ผู้ขาย: PJ Cyberstore
ที่ตั้ง: กรุงเทพมหานคร
ประเภท: เร้าเตอร์อินเตอร์เน็ต
฿1,129
ราคาในวันที่ 19-03-2018 โปรดตรวจสอบราคาปัจจุบัน
Media Converter Netlink Htb 3100 A B ...
ยี่ห้อ: Link
ผู้ขาย: PJ Cyberstore
ที่ตั้ง: กรุงเทพมหานคร
ประเภท: เร้าเตอร์อินเตอร์เน็ต
฿765
ราคาในวันที่ 18-04-2018 โปรดตรวจสอบราคาปัจจุบัน